เคฮิลล์ เผยเหตุผลที่ซีซั่นก่อนเลวร้ายที่สุดจนไม่อยากจำ

โดย: eminimotor [IP: 124.122.9.xxx]
เมื่อ: 2019-08-19 15:12:23
แกรี เคฮิลล์ ปราการหลังของ คริสตัล พาเลซ ยอมรับว่าฤดูกาลสุดท้ายที่อยู่กับ ​เชลซี ทีมแห่งศึก พรีเมียร์ลีก ถือเป็นหนึ่งแห่งความล้มเหลวจนเจ้าตัวไม่อยากจะจดจำ"สถานการณ์ของผมกับ เชลซี เมื่อฤดูกาลก่อนเป็นอะไรที่ไม่อยากให้เกิดขึ้นสุด ๆ เพราะทุกอย่างมันทั้งแย่ทั้งยากไปหมดจนผมไม่อยากจดจำเลยทีเดียว ตลอดหลายปีที่ค้าแข้งอยู่กับ เชลซี ฤดูกาลก่อนเป็นเรื่องที่ผมอยากจะลบมันออกไปมากสุด เพราะก่อนหน้านั้นชีวิตผมดีมากและประสบความสำเร็จสูงทั้งแบบส่วนตัวและส่วนรวม"​"สุดท้ายผมต้องตัดสินใจย้ายออกจากทีมรัก ซึ่งห่างไกลจา สนับสนุนโดยเว็บไซต์ เว็บคาสิโนออนไลน์

ชื่อผู้ตอบ:

Visitors: 761,271